trình duyệt Chrome 365

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
trình duyệt Chrome 365

trình duyệt web ,thông tin thể thao, giải trí , phim ảnh ....

Mask My IP 2.6.6.8 - vượt tường lửa

quanghau333

Mask My IP 2.6.6.8 - vượt tường lửa Empty Mask My IP 2.6.6.8 - vượt tường lửa

Bài gửi by quanghau333 Mon May 22, 2017 7:11 am

Phiên bản IP của tôi : 2.6.6.8
    Kích thước: 2.13 MB
    Ngày: 19 tháng 5 năm 2017
    Nền: Windows 2000 / XP / Vista / 7 (32-bit và 64-bit)

http://download2.mask-myip.com/MaskMyIP/MaskMyIP-2.6.6.8.Setup.exe

Mask My IP - Dễ dàng Ẩn địa chỉ IP của tôi Đối với miễn phí!
    Khi bạn trực tuyến, máy tính của bạn có một địa chỉ IP xác định duy nhất giống như địa chỉ nhà của bạn, cảnh báo cho mọi người biết bạn là ai và nơi bạn đang ở. Khi bạn mua sắm trực tuyến hoặc gửi email, IP của bạn được liên kết với hoạt động đó và nó sẽ nhận diện bạn một cách cá nhân. Hacker và kẻ trộm danh tính có thể đột nhập vào máy tính của bạn, theo dõi hoạt động của bạn, ăn cắp danh tính của bạn hoặc thông tin cá nhân khác.

Bạn muốn giữ an toàn trực tuyến? Bây giờ bạn có một mặt nạ toàn năng để giữ địa chỉ IP của bạn không nhìn thấy ngay lập tức.

Mask IP của tôi là một công cụ bảo vệ trực tuyến có thể ngăn chặn các thói quen lướt web của bạn và các hoạt động Internet của bạn bị theo dõi bởi tin tặc hoặc các tội phạm không gian mạng khác thông qua địa chỉ IP thật của bạn. Nó có một giao diện người dùng được thiết kế độc đáo mà làm cho nó vô cùng dễ dàng để ẩn địa chỉ IP của bạn. Và,

Mask IP của tôi

Ẩn địa chỉ IP thực

Lướt web nặc danh

Chặn ISP nghe trộm

Bảo vệ chống lại hacker

Ngăn chặn Trộm danh tính và Gian lận thẻ tín dụng

Bảo vệ Tất cả Kết nối Bao gồm Wi-Fi

Bảo vệ trong Diễn đàn một khi bị cấm

Gửi email Chưa xác định

Dễ dàng và hiệu quả

Tự động thay đổi IP bằng tay

100% sạch & an toàn